Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Wednesday, 31 March 2010

CARTOON OF THE DAY!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

mmmmh!

Candy1 said...

loooool!! watu wanabipu hata kwenye call box...kwikwikwi...sorry i jst decided to make this funny ila $1 a day?

EDNA said...

Candy1 ni kweli watu wanaishi chini dola moja,unaweza usiamini bt ni hali halisi.

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

Candy1! ukistaajabu ya Mussa utaona ya Firauni. sina hakika na maana ya hiyo mithali.

Laiti kama ngejua...lol Lakini inasema yooote!