Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Saturday, 5 June 2010

NAWATAKIA WEEKEND NJEMA WOTE!


3 comments:

Anonymous said...

Yani unatumanisha ndio weekend njema.

Yasinta Ngonyani said...

Edna, hii ni tabia mbaya sana kumtamanisha mtu ambaye hajala chakula kama hiki kwa zaidi ya mwaka...lol Duh mate yananidondoka kweli!Upendo daima. Trevlig helge!!

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

Unatutakia wikiendi njema:

kwa kututegea mahanjumati?

kwa kuturusha roho akina siye tusoweza kupata ugali?

shaurilo!!!!!