Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Friday, 1 April 2011

GREAT WEEKEND PEOPLE!


Nawatakia mwisho mwema wa wiki,na pia muwe makini na taarifa mtakazo zipokea leo...coz its FOOLS DAY.Mie nimeshapokea sms kibao za kufurahisha na kusikitisha,bila kushituliwa kuwa leo ni siku ya wajinga ningeshadata.

4 comments:

Swahili na Waswahili said...

Asante iwe njema kwako pia!.

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Edna iwe kwako pia! Nasikia wikiend hii kutakuwa na joto kwa hiyo usisahau kuota jua:-)

SIMON KITURURU said...

Wikiendi njema na umependeza sana Mtu wangu!

EDNA said...

Da Rachael,Yasinta na Simon asanteni sana.