Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Friday, 10 June 2011

LOVELY WEEKEND TO YOU ALL OUT THERE!

Just chilling,ready for the weekend.

The weekend is upon us once again and I for one couldn’t be happier! We have all sorts of plans this weekend – time with friends, a family visit, shopping, and if the weather holds, some gardening...
NAWATAKIA WOTE MWISHO WA JUMA ULIO MWEMA....I`M OUT.

5 comments:

isaackin said...

asante sana enjoy nawewe week end

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Edna nawe piaau niseme nanyi pia:-)

SIMON KITURURU said...

Wikiendi njema kwako pia Mtu wangu!

Ila maswala ya bustani angalia usioteshe masugu fulani mikono!

Unajua tena mwanamke mikono laini bwana maana hata akikupapasa ,...
....NAACHA!:-(

EDNA said...

@Isaackin & dada Yasinta asanteni sana.
@Simon usijali mtu wangu nitavaa gloves.

Swahili na Waswahili said...

Nawe pia dada Edna!Umependeza sana mwaego!!!!!