Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Friday, 13 January 2012

KWA WALE WAPENDA SAUSAGE KAMA MIMI,..HII HABARI SI NJEMA.

 yam yam yam
 Health fears: Scientists say even one sausage a day can raise the risk of developing pancreatic cancer by nearly 20 per cent

Eating one sausage a day or two rashers of bacon raises the risk of pancreatic cancer by a fifth, according to research.
Scientists have found that even relatively small amounts of processed meat increase the chance of developing this deadly illness.
Pancreatic cancer is called ‘the silent killer’ because it often does not produce symptoms in early stages.

Even when it does, the symptoms are often vague – such as back pain, loss of appetite and weight loss.
By the time the disease is diagnosed it is often too late and, because of this, it has one of the worst survival rates of all cancers and only 3 per cent of patients live beyond five years.

Little is known about its causes other than that smoking, excess alcohol and being overweight all seem to contribute.
Credit to daily mail.

4 comments:

Swahili na Waswahili said...

Duuhh poleni sana haya ngoja niwaonyeshe na wanao na shemejio hapa,hii khabariiiii.Ubarikiwe mwanakwetu!!!!

Yasinta Ngonyani said...

Sasa kazi ipo...sijui watu wale nini kila chakula inakuwa hivi...haya tutafika tu.

EDNA said...

Ndio hivyo da Yasinta,Yaani sijui tule nini maana kila kitu siku hizi kina madhala.

Da Rachael mwanakwetu, watahadharishe kabisa wanangu na Shemaji maana nahisi watakuwa wapenzi wakubwa wa sausage.

Masangu Matondo Nzuzullima (MMN) said...

Usiogope wala kutishwa sana na wanasayansi hawa. Si ajabu ukasikia kesho wanasema vinginevyo.

Hata hivyo ni vizuri kuchukua tahadhari!

Hata kule kibarazani kwangu nimelalamikia jambo hili la wanasayansi kuwa wanatuambia kuwa karibu kila kitu ni kibaya. Sasa wanasema kwamba eti kama wewe una miaka zaidi ya 25 na unapenda kuangalia TV, basi unapunguza dakika 22 za maisha yako katika kila saa moja unayoitumia ukiangalia TV. Tukizingatia kila walisemalo bila shaka tutashindwa kuishi...

Na siku ikifika imefika tu hata uwe unaishi kwa kunywa maji pekee...