Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Monday, 26 March 2012

ALIYOSEMA NYERERE MWAKA 1958 NDIO YANAYOTOKEA SASA.



1 comments:

emu-three said...

Kweli na ukweli upo wazi,sasa hivi wenye makampuni wanasema wazi kuwa wanapenda kuwaajiri wageni, eti kwasababu wao ni wachapakazi kuliko wazawa...
Hawajiulizi huyu mzawa unamlipa kiasi gani na huyu mgeni unamlia kiasi gani ili waweze kulinganishwa katika mizani ya uchapakazi, au ...
Ndio hayo hayo ya utabiri wa Nyerere...itafikia muda ....ndio hiyo hiyo...