Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Wednesday, 19 June 2013

NI MATUMAINI YANGU WOTE MKO WAZIMA

 BLACK N WHITE

 POSEEEEE
SMILE

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Binafsi sijambo..mdada umetoka chicha bonge la poooziiii:-)

Rachel siwa Isaac said...

Hapa kwetu tuwazima kabisa..Hofu na Mashaka ni kwenu mlio mbali na upeo wa macho yetu..

Madhuni ya ujumbe huu..nimekukumbuka saana..msalimie chemeji na muwe na wakati mwema kila iitwapo leo..

Bila kusahau..umetokelezeaje? mwanakwetu?

mingi love...