Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Sunday, 9 June 2013

UNAKUMBUKA HII?


6 comments:

Yasinta Ngonyani said...

mimi naikumbuka sana sana maana hata kitabu ninacho

EDNA said...

kumbe kitabu unacho? nitakuja uniazime dada Yasinta ni kumbukumbu nzuri.

emu-three said...

Vitabu hivyo vilikuwa na ujumbe murua,...twashukuru mpendwa kwa kutukumbusha mbali!

emu-three said...

Vitabu hivyo vilikuwa na ujumbe murua,...twashukuru mpendwa kwa kutukumbusha mbali!

Yasinta Ngonyani said...

ninacho tena ninavyo vyote we njoo tu hakuna taabu.

Said Kamotta said...

Duh, kitambo sana....