Umemechisha haswa, yaani umetoka bombi sana..Jumapili njema nawe pia mpe salamu shem:-)
looking goood
Mmmh, mimi sisemi, nasubiri tu...ngombe, na nini vile....!
Mwanakwetu umependeza sana, nimatumaini yangu kanisani kuliendeka, uwe na wakati muwe na wakati mwema hapo nyumbani.Pamoja!!
Post a Comment
4 comments:
Umemechisha haswa, yaani umetoka bombi sana..Jumapili njema nawe pia mpe salamu shem:-)
looking goood
Mmmh, mimi sisemi, nasubiri tu...ngombe, na nini vile....!
Mwanakwetu umependeza sana, nimatumaini yangu kanisani kuliendeka, uwe na wakati muwe na wakati mwema hapo nyumbani.Pamoja!!
Post a Comment