Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Friday, 7 January 2011

IJUMAA NJEMA!

Tunawatakia mwanzo mwema wa weekend,kushoto ni mama mzaa chema, katikati nahisi nitakuwa mimi, kulia ni mama yangu mzazi siku ya Kitchen party yangu.
We wish you all lovely weekend.....

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Mwisho wa juma mwema nanyi pia!!

Candy1 said...

Na wewe pia dada, enjoy your weekend. Naona uko kwenye "mama" sandwich hehehe

- said...

so cute!!! mmependeza sana nami nawatakia good friday!!!!!!!

- said...

so cute!!!!!! mmependeza sna na mimi nawatakia ijumaa njema!!

SIMON KITURURU said...

Wikiendi NJEMA mtu wangu!