Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Tuesday, 15 March 2011

Michael Jackson - Liberian Girl !


"Nakupenda pia nakutaka pia mpenzi wee",waooh kiswahili ndani ya nyumba.
Daima tutakukumbuka Michael.Hakuna kama wewe na kamwe hata tokea.
WE WILL ALWAYS LOVE YOU.

2 comments:

SIMON KITURURU said...

Ngoma kali hii!


Lakini inasemekana jamaa alikuwa hanogewi na mademu weusi kama wa Liberia ,...
....na alinogewa zaidi na Mablondi weupe kama wa Kiswidi!:-(

emu-three said...

Najiuliza nani alimtungia, au hicho kiswahili