Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Wednesday, 2 May 2012

Mmmmmmh!


4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Sio uwongo ni kweli kabisa ...Edna ahsante kwa bonge la ujumbe:-)

Anonymous said...

could it also be the reason men struggle to be 'inside' women all their life?

emu-three said...

Haaaah, kweli mume yupo ndani ya mke,..ndio maana mumehawezi kuishi bila mke,...hata ukichunguza mke ndiye mlezi wa mume...tupo pamoja mpendwa ....lakini je inaeleweka hiyo nadharia?!!!

Rachel siwa Isaac said...

Imetulia iyoo mwanakwetu, nimekuthiiii salimia Chemeji ya mimi na muwe na wakati mwema!!!!