Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Sunday, 7 March 2010

HAPPY BIRTHDAY MY LIL BROTHER!

He is my sweet little brother anaitwa Adam leo ametimiza mwaka Mmoja, ni mtoto wa mama yangu mdogo, nikiwa kama dada mkubwa nakutakia kila lililo heri katika safari yako ya maisha ambayo ndio kwanza unaianza .Mwenyezi Mungu akulinde na akukuze vyema ili uje kuwa mtu mwema....Always love you.

6 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hongera sana kwa siku yako Adam!!

Candy1 said...

Hehehehe!! siku moja!! happy birthday to the little one!! xx

SIMON KITURURU said...

Happy Birthday Adam!

Mzee wa Changamoto said...

Happy birthdate Adam
Live long Lil Brother
Much Luv to you and Sis Edna

EDNA said...

Kwa niaba ya mtoto Adam nasema asante sana kwa kuonyesha upendo na pongezi,Mungu awabariki ninyi nyote.

chib said...

Sijachelewa... kila la heri katika kusheherekea siku ya kuzaliwa mtoto Adam. Mwenyezi Mungu awape wazazi wako nguvu ya kukulea vyema uwe mkubwa na hekima kama dada yako Edna!