Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Monday, 8 March 2010

HAPPY INTERNATIONAL WOMEN`S DAY 2010!





It is 8 March.. which means that today we celebrate the International Women's Day. I'd like to wish all women all the best, and we invite men to celebrate this day with women in their families.Haijalishi umetoka nchi gani,rangi gani,dini gani,tajiri au masikini,mwembamba,mnene wote ni sawa kwa pamoja tusherehekee siku hii maalum Duniani.

HAPPY WOMEN'S DAY!

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ni kweli kabisa tuna haki ya kufurahia hii siku. Wanawake wote Hoyeeeeee!!!

EDNA said...

Oyeeeeeee!

SIMON KITURURU said...

Nimechelewa lakini-

HAPPYINTERNATIONAL WOMEN's DAY!