Pages

Subscribe:

Ads 468x60px

Saturday, 14 July 2012

BARABARA YA TUNDUMA MPAKA SUMBAWANGA YAJENGWA KW KIWANGO CHA LAMI

 Daraja la LAELA.
 Daraja la MPUI.
 Vijana wakiwa kazini kurekebisha mifereji kwenye barabara hiyo mpya.
Barabara ikiwa tayari imeshaanza kuwekewa lami.

NIMETUMIWA NA ADAM MZEE WA BLOG YA MKONO WANGU.

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Maendeleo!!

emu-three said...

Tupo pamoja, miundo mbinu kama barabarani muhimu sana,...inasikitisha kuwa hapa Dar, muda mwingi sana tunapotezea kwenye foleni...tutafiak kweli!Wenyewe wakipita, aah, barabara nyeupe, ..!

Giancarlo said...

Un caloroso saluto...ciao